7 quả trứng gà và 4 quả trứng vịt hết 29.000 đồng Đi cùng với mẹ của Lan , mẹ của Chi chỉ mua : 3 quả trứng gà và 2 quả trứng vịt nên chỉ mất 13.000 đồng Em có thể tính giá tiền của mỗi quả trứng là bao nhiêu không

Các câu hỏi liên quan