Câu 6: Dịp Tết mẹ mua 12 hộp mứt, 15 hộp bánh, 22 hộp kẹo và 4 lẵng hoa. Giá tiền mỗi lẵng hoa là 110 nghìn đồng, giá tiền mỗi hộp bánh là 8 nghìn đồng, giá tiền mỗi hộp kẹo là 6 nghìn đồng và giá tiền một hộp mứt là 7 nghìn đồng. Hỏi mẹ đã mua hết bao nhiêu tiền

Các câu hỏi liên quan