Chuẩn bị cho năm học mới, An được mẹ mua cho một số bút và một số quyển vở hết tất cả 165 nghìn đồng. Biết một chiếc bút có giá 17 nghìn đồng, một quyển vở có giá 5 nghìn đồng. Hỏi mẹ đã mua cho An bao nhiêu cái bút, bao nhiêu quyển vở?

Các câu hỏi liên quan