Giải thích các bước giải:
Có số tiền là :
`8 000 xx 3 = 24 000` (đồng)
Nếu mua mận với giá 6000đ/1 kg thì mua được số kg là :
`24 000 : 6 000 = 4` (kg)
Đáp số : `4` kg.
Cho mình xin hay nhất pls 1 hay nhất nữa thôi là mình lên học sinh suất xắc rùi...