Giúp mị với ạ ahihi Có 2 bạn học sinh, mỗi bạn mua 3 quyển vở cùng loại và tất cả phải trả 7200 đồng. Tính giá tiền của mỗi quyển vở Giải rõ ràng nha

Các câu hỏi liên quan