Hà có 1 số tiền trong túi vừa đủ mua 1 kg ổi giá 14000 đồng hoặc 1 số kẹo cho đứa em và vài đứa bạn ở nhà(không quá 10).Hỏi giá 1 cây kẹo là bao nhiêu?(Mình đã viết nguyên văn cái đề nha)

Các câu hỏi liên quan