Mẹ bạn An đi siêu thị Big C để mua hoa quả,đã mua được một kg nho và một kg táo với tổng số tiền là 250 000 đồng.Tính giá tiền 1kg mỗi loại hoa quả trên,biết số tiền 3kg táo bằng số tiền mua 2kg nho

Các câu hỏi liên quan