Mẹ đi chợ mua 5 loại hàng 1 và 4 loại hàng 2, hết tất cả 100 000 đồng. Tính giá tiền mỗi loại hàng, biết rằng gúa tiền loại hàng 1 hơn giá tiền loại hàng 2 là 2000 đồng?

Các câu hỏi liên quan