Mỗi phòng học dùng 8 bóng đèn loại 25W, mỗi đèn làm việc 5h/ngày, 4 quạt trần loại 8W 6h/ngày. Trường học có 12 phòng. Tính điện năng tiêu thụ trong 1 ngày và trong 1 tháng(22 ngày). Tính số tiền phải trả trong 1 tháng biết rằng 1KW/h=2 ngàng

Các câu hỏi liên quan