Một cây bút giá 3500 đồng .Nếu mỗi học sinh mua 2 cây bút như thế thì 10 em mua hết bao nhiêu tiền? Giúp mình với mình sẽ vote 5 * và câu tl hay nhất!

Các câu hỏi liên quan