Một hôm mẹ nhờ Mai đi chợ mua 2/3 kg đường, 5/2 kg đậu. Biết mỗi kg đường là 18000 đồng , mỗi kg đậu là 13000 đồng. Hỏi Mai đã dùng hết bao nhiêu tiền?