TB mỗi tháng gia đình e dùng hết 2l dầu ăn.Biết mua mỗi lít dầu hết 45.000VNĐ.Hãy tính xem trong 1 năm gia đình e dùng hết bn lít dầu ăn và tổng số tiền là bn ? MÌNH CẦN GIẢI HỘ GẤP Ý!!!!

Các câu hỏi liên quan