Mình trình bày trong hình nha
Dưới bl kêu không cần màu nền hạnh phúc_ing
Mong bạn không chê =))))
1) phong trào đấu tranh của nhân dân: an-giê-ri 2) phong trào đấu tranh của nhân dân; ai cập 3) phong trào đấu tranh của nhân dân; ê-tê-ô-pi-a (Mục tiêu, lãnh đạo ,lực lượng tham gia, kết quả) Hứa vote đầy đủ
Giúp mình với , mình sẽ đánh giá 5 sao cho câu trả lời nhanh nhất nhé
Ai giúp em với ạ từ ví dụ 1 đến 1.99 với ạ
Tìm môt số biết số đó chia 8 dư 5,chia 12 dư 1, 2 thương hơn kém nhau 13 đơn vị . Cho mình đáp án luôn nhé không càn trình bày lời giải đâu nhé!
Nguyên tử của nguyên tố A có 12 proton, có 2 electron ở lớp ngoài cùng, nguyên tử này nặng bằng 3/2 nguyên tử oxi. a) Vẽ sơ đồ cấu tạo nguyên tử của nguyên tố A. b) Tính nguyên tử khối của A. c) Hạt nhân nguyên tử A có bao nhiêu nơtron?
Giá tiền 1 kg thịt bò bằng $\frac{5}{3}$ giá tiền kg thịt gà. Giá tiền kg thịt gà bằng $\frac{18}{11}$ kg thịt lợn. Một cửa hàng ăn uống mua 20 kg thịt bò, 85 kg thịt gà, 107 kg thịt lợn hết 16 000 535 đồng. Hỏi giá 1 kg mỗi loại là bao nhiêu?
Giúp mik làm nhanh và đúng với ạ
Các bn ơi bn nào có từ vựng và word form tiếng anh lớp 9(sách cũ) unit1 và 2 thì chụp hộ mk vs ạ
Vẽ ngôi nhà của em và miêu tả nó bằng tiếng anh ( are you ok ? )
lm chs mik bài 2 nhé mấy anh chị xênh tai gái đệp
Loga.vn - Cộng Đồng Luyện Thi Trực Tuyến