Cho khối chóp có thể tích V=30cm3V=30c{{m}^{3}}V=30cm3 và diện tích đáy S=5cm2.S=5c{{m}^{2}}.S=5cm2. Chiều cao h của khối chóp đó là
Gợi ý câu trả lời:
Loga.vn - Cộng Đồng Luyện Thi Trực Tuyến