Mỗi người mua một loại bút . Giá 3 loại lần lượt là 1200 đ , 1500 đ , 2000đ . Biết số tiền phải trả là như nhau , hỏi mỗi học sinh mua ít nhất bao nhiêu bút ?

Các câu hỏi liên quan