Mẹ mua 12 hộp bánh và hop kço hết 740 000 đồng. Giá một hộp bánh là 70 000 đồng, giá một hộp kẹo là 50000 đồng. Hỏi mẹ đã mua bao nhiêu hộp bánh và bao nhiêu hộp kẹo? Mẹ đã mua ........hộp bánh và .. .hộp giúp mình với. trình bày đầy đủ bài giải nhé

Các câu hỏi liên quan