3 học sinh mỗi người mua 1 loại bút. Giá 3 loại lần lượt là 1200 đồng, 1500 đồng, 2000 đồng 1 cái. Biết số tiền phải trả là như nhau . Hỏi mỗi học sinh mua ít nhất bao nhiêu bút

Các câu hỏi liên quan