Một tổ mua nguyên liệu để tổ chức thuyết trình tại lớp hết 72000đ, chi phí chia đều cho các thành viên của tổ. Nếu tổ giảm bớt 2 bạn thì mỗi bạn phải đóng thêm 3000đ.Hỏi tổ có bao nhiêu bạn

Các câu hỏi liên quan