Giá tiền 3 gói bánh thì bằng giá tiền 5 gói kẹo. Biết giá tiền một gói kẹo là 15 đồng. Hỏi mẹ mua 2 gói kẹo và 2 gói bánh thì hết bao nhiêu tiền?

Các câu hỏi liên quan