Lan đi chợ mua 2kg táo và 2kg ổi hết 110000 đồng biết 3kg táo mắc hơn 2kg ổi là 750000 đồng .tính giá tiền mỗi kg táo giá tiền mỗi kg ổi

Các câu hỏi liên quan