Mỗi kg gạo tẻ giá 4200 đồng.mỗi kg gạo nếp giá 7500 đồng.hỏi nếu mua 3kg gạo nếp thì hết tất cả bao nhiêu tiền.giải 2 cách

Các câu hỏi liên quan