mình nghĩ quần áo pass là quần áo người ta mua xong bạn lại cho người khác.
còn sỉ là mua quần áo với số lượng lớn
Giúp mik câu a, b bài 3 đề 2 với ạ
Em hãy nêu các quyền trẻ em đc ghi nhận trong luật bảo vệ chăm sóc giáo dục trẻ em VN, mỗi quyền cho 1 ví dụ.
Vì sao khi ta bịt mũi miệng thở mạnh thì bị bùng tai ?
Mong anh chị giúp cháu em làm thành một bài TLV có Mở Bài TB KB dựa trên câu 2 đề phía dưới ạ. Mong được giúp đỡ ạ
Bệnh do yếu tố sinh học gây ra cho vật nuôi gồm những loại bệnh nào?
Vẽ cho mk một cái thực đơn Chọn món ăn cho thực đơn thường ngày và thực đơn tiệc CÁI NÀY CÓ 2 YÊU CẦU 1/ VẼ THỰC ĐƠN (KO GHI MÓN ĂN) 2/CHỌN MÓN ĂN CHO THỰC ĐƠN THƯỜNG NGÀY VÀ THỰC ĐƠN TIỆC
Một người đi siêu thị. mua 2 loại quả là ổi và thanh long, với giá niêm yết trên cửa hàng nếu mua 1kg ổi và 4kg thanh long thì hết 95.000d ,còn nếu mua 2kg ổi và 3 kg thanh long thì hết 90.000d A.tính giá niêm yết mỗi kg ổi và mỗi kg thanh long B.để giải cứu nông dân vùng dịch siêu thị đã chạy chương trình giảm giá 20% cho 1kg ổi và giảm 25%cho 1kg thanh long. Hỏi vs số tiền 90.000d thì mua đc bao nhiêu kg ổi và bao nhiêu kg thanh long
A = 1 + $\frac{1}{8}$ + $\frac{1}{24}$ + $\frac{1}{48}$ + $\frac{1}{80}$ + $\frac{1}{120}$ B = $\frac{2}{1.3}$ + $\frac{2}{3.5}$ + $\frac{2}{5.7}$ + ... + $\frac{2}{97.99}$
"Vườn xoài nhà bạn Hoa có trồng nhiều Sả và Rau" đây là hình thức canh tác gì? :33giupmiknhacamon.
dạ vâng các mod làm j cx đuk hết á :), chỉ 1 cái tên thôi mà tại sao em suốt ng bị xóa vậy còn ng khác thì ko bị :) vễ anime nữ, ko chép mạng, full màu, đẹp vào .-.
Loga.vn - Cộng Đồng Luyện Thi Trực Tuyến