Bác Ba mua 3 kg đường và 5 kg muối hết 80 000 đồng. Bác Lan mua 2 kg đường và 3 kg muối hết 52 000 đồng. Tính giá tiền một kg mỗi loại?

Các câu hỏi liên quan