Mỗi gói kẹo bạc hà có giá 5 000 đồng. Hỏi mua 4 gói như thế hết bao nhiêu tiền?
A.\(18\,500\) đồng.
B.\(15\,000\) đồng.
C.\(20\,000\) đồng.
D.\(20\,500\) đồng.

Các câu hỏi liên quan