Bác Hà có số tiền , nếu mua gạo thơm với giá 14 000đ 1kg thì được 15 kg gạo . Nếu mua gạo thường , mỗi kg rẻ hơn 4 000đ so với gạo thơm thì bác Hà mua được bao nhiêu kg ?

ai làm nhanh sẽ được tick !

Các câu hỏi liên quan