có thể tham khảo trên mạnh nhé mọi người
Mẹ của An mang một số tiền vào siêu thị để mua hoa quả và nhẩm tính rằng với số tiền trên có thể mua được 3kg lê, hoặc 4kg nho, hoặc 5kg táo. Tính giá tiền mỗi loại hoa quả trên, biết 4kg nho đắt hơn 3kg táo là 240 000 đồng.
cong nghê Thế nào là Đất phi nhieu
[x+2,55] ÷2 ÷1,2=5,4 ÷1,8 tính nhanh 3,29 ×10,75-3,29 ÷4
Giúp mình bài hình với ạ mơn nha
cuộc CMTS đầu tiên nổ ra vào thời gian nào?
Câu 1 : Em hãy nêu một việc làm của em hoặc bạn em thể hiện việc làm có năng suất chất lượng hiệu quả ? Câu 2 : Nêu một biểu hiện hoặc hành vi làm việc trái với năng suất hiệu quả ? Câu 3 : Bản thân em đã thể hiện năng động sáng tạo trong học tập và cuộc sống hay chưa ? Kết quả của việc thể hiện năng động sáng tạo đó ntn ? Nêu bài học kinh nghiệm của bản thân em . Câu 4 : Nêu một hành vi thể hiện sự kế thừa và phát huy truyền thống tốt đẹp của dân tộc của bản thân em ? ( Mn giúp em ạ hứa vote 5*🤗😘)
Tính Khối lượng các chất sau 1)0,1mol Fe 2)0,2mol Al 3)0,3 mol Fe2O3 4)0,4 mol Fe3O4 5)0,5 mol CaCO3 6)0,6mol CaSO4 7)0,7 mol AgNO3 8)0,8 mol H2SO4 9)0,9 mol HCl 10)1mol KMnO4 Giúp mik nhé.yêu
Trong tiết học thể dục nhảy xa giáo viên thường cho học sinh chạy đà. Tại sao ta phải làm như thế?
Tính thể tích khí : 1)1gH2O 2)2gNO2 3)3gHCl 4)4gSO2 5)5gPH3 Giúp mình nhé
Loga.vn - Cộng Đồng Luyện Thi Trực Tuyến