Mẹ An mang một số tiền vào mua hoa quả,có thể mua được 3kg lê hoặc 4kg nho hoặc 5kg táo.Tính giá tiền 1 kg mỗi loại biết 4kg nho đắt hơn 3kg táo là 240.000

Các câu hỏi liên quan