Một vật khối lượng m = 10kg được kéo đều trên
sàn bằng một lực F = 20N hợp với phương ngang 1 góc α = 300   .
Khi vật di chuyển 2m trên sàn, lực đó thực hiện được công là
A. 20 J.
B. 40 J.
C. J.
D. J.

Các câu hỏi liên quan